ราคา 6190000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 91.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 68021.98 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
โครงการ ไม่มีชื่อ

Kim
0869238951
2026-05-22 15:01:37.0
เลขที่ประกาศ: 538873
รายละเอียดเพิ่มเติม

ขายเพียง 6.19 ล้าน 91 ตรม. #ทรีโอ้ คอนโด #ห้วยแก้ว #วิวดอยสุเทพ แบบพาโนรามา 180° จากห้องมุมสุดพิเศษ #รีโนเวทใหม่ทั้งห้อง Fully Furnished พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ #MAYA และ #OneNimman พร้อมเข้าอยู่ 31 สิงหาคม 2569

ชั้น 8
ขนาดใหญ่ 91 ตร.ม.
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
1 ห้องนั่งเล่น
โซนครัว + รับประทานอาหาร
ระเบียง 2 ด้าน รับวิวเปิดโล่งเต็มตา

Fully Furnished & Fully Equipped
พร้อมเฟอร์นิเจอร์ Built-in และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
✔ แอร์ 3 เครื่อง
✔ Smart TV 55” จำนวน 3 เครื่อง

ฟิตเนส
ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เข้า-ออกด้วย Key Card
ที่จอดรถ

ราคาขาย 6.19 ล้านบาท
มี Foreign Quota รองรับต่างชาติ
ค่าโอนกรรมสิทธิ์คนละครึ่ง 50/50

ทำเลทอง ถนนห้วยแก้ว เดินทางสะดวก ใกล้ MAYA / One Nimman / มช. / รพ.สวนดอก

วันที่เริ่มโครงการ:
2015-10-29 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ไม่มีชื่อ

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ไม่มีชื่อ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวซี่ พระราม 9 (The Privacy Rama 9) Airport Link รามคำแหง ชั้น 20 27 ตร.ม. 1 น 1 น้ำ